Rivot Nx 100 OLA चा खेळ खत्म ! 300 किमी रेंज असलेली इलेक्ट्रिक स्कूटर आली

Rivot Nx 100 OLA : आज आपण भारतीय बाजारपेठेत अनेक इलेक्ट्रिक स्कूटर पाहतो, तथापि, इलेक्ट्रिक स्कूटर्सच्या क्षेत्रातील भारतातील आघाडीची कंपनी ओलाने आतापर्यंत अनेक इलेक्ट्रिक स्कूटर लॉन्च केल्या आहेत ज्यांना भारतात खूप पसंती मिळाली आहे.

पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की भारतात एक इलेक्ट्रिक स्कूटर येत आहे जी ओलाला झोपेशिवाय रात्री देईल. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगतो की या इलेक्ट्रिक स्‍कुटरमध्‍ये असे अनेक फिचर्स पाहायला मिळतील जे आजपर्यंत कोणत्याही इलेक्ट्रिक स्‍कुटरमध्‍ये पाहिले गेले नाहीत.

फीचर्सबद्दल माहिती देताना आम्ही तुम्हाला सांगतो की या इलेक्ट्रिक स्कूटरच्या डोक्यावर एक कॅमेरा पाहायला मिळेल आणि त्यात बूट स्पेस उघडण्यासाठी एक सेन्सर देखील पाहायला मिळेल. ही इलेक्ट्रिक स्कूटर Rivot Nx 100 आहे जी लवकरच भारतीय बाजारपेठेत लॉन्च होणार आहे . आता या इलेक्ट्रिक स्कूटरबद्दल सर्व काही जाणून घेऊया.

👉अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा👈

तुम्हाला 300 किलोमीटरची मोठी रेंज मिळेल

आम्ही तुम्हाला आधीच सांगतो की कंपनीने आपल्या इलेक्ट्रिक स्कूटरचे मॉडेल शोकेस केले आहे आणि कंपनी ही इलेक्ट्रिक स्कूटर भारतीय बाजारपेठेत पाच प्रकारांसह लॉन्च करणार आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की या इलेक्ट्रिक स्कूटरच्या बॅटरी क्षमतेबद्दल बोलायचे झाल्यास, व्हेरिएंट दोन प्रकारांमध्ये लॉन्च केले जाईल. यानुसार, आम्हाला 1.94 kwh ते 5.57 kwh क्षमतेचा लिथियम आयन बॅटरी पॅक पाहायला मिळेल, जो या इलेक्ट्रिक स्कूटरला 100 ते 300 किलोमीटरची रेंज देऊ शकतो, यासोबतच आम्हाला इनबिल्ट देखील पाहायला मिळेल. त्यात जलद चार्ज. जे ही इलेक्ट्रिक स्कूटर फक्त दोन ते चार तासात पूर्णपणे चार्ज होईल.

👉अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा👈

आम्ही तुम्हाला आधी सांगितल्याप्रमाणे, कंपनी ही इलेक्ट्रिक स्कूटर पाच प्रकारांमध्ये लॉन्च करेल ज्यामध्ये आम्हाला 2.5 ते 4.5 kw ची अतिशय मजबूत इलेक्ट्रिक मोटर पाहायला मिळेल जी या इलेक्ट्रिक स्कूटरला 80 ते 120 किलोमीटरचा वेग देऊ शकते.

तुम्हाला आजपर्यंतची सर्वात मजबूत वैशिष्ट्ये मिळतील

जसे की आम्ही तुम्हाला हेडलाईनमध्ये सांगितले होते की यामध्ये आम्हाला अशी वैशिष्ट्ये पाहायला मिळतील जी आजपर्यंत कोणत्याही इलेक्ट्रिक स्कूटरमध्ये पाहिली गेली नाहीत, आम्ही तुम्हाला सांगतो की या इलेक्ट्रिक स्कूटरमध्ये आमच्याकडे एक इनबिल्ट कॅमेरा आहे जो नेहमी फुटेज रेकॉर्ड करतो.Rivot Nx 100 OLA , घोस्ट ओपन मध्ये सेन्सर, 7 इंच टच स्क्रीन डिस्प्ले, मॉड्युलर बॅटरी सिस्टम, टायर प्रेशर मॉनिटरिंग सिस्टम, क्रूझ कंट्रोल, सर्व एलईडी हेडलाइट, अँटी थेफ्ट अलार्म सिस्टम, ब्लूटूथ कनेक्टिव्हिटी, ऑन बोर्ड चार्ज यासारखी इतर अनेक वैशिष्ट्ये पाहायला मिळतील.

👉अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा👈

Leave a Comment