ICICI Bank Home Loan घर बांधण्यासाठी मिळणार 10 लाख रुपये कर्ज

ICICI Bank Home Loan: आम्हा सर्वांना आमचे स्वप्नातील घर बनवायचे आहे आणि राहायचे आहे, अशा परिस्थितीत तुम्ही आयसीआयसीआय बँक होम लोन  घेऊ शकता कारण, तुम्हाला अनेक सुविधा उपलब्ध असतील.  आणि यासह  खाली आला आहे. आणि म्हणूनच आज आम्ही तुमच्यासाठी लेखाची संपूर्ण माहिती घेऊन आलो आहोत.

ICICI बँक होम लोनसाठी ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी

इथे क्लिक करा

ICICI Bank Home Loan गृहकर्ज मिळवणे अनेकांसाठी अवघड आणि अनेकांसाठी सोपे असते. कारण आमचे स्वप्नातील घर पूर्ण करण्यासाठी आम्हाला मोठ्या प्रमाणावर पैशांची गरज आहे. पूर्वी ही रक्कम जोडण्यासाठी आम्हाला खूप वेळ लागायचा पण आजकाल आम्हाला आमच्या स्वप्नातील घर बांधण्यासाठी अनेक बँकांकडून गृहकर्ज मिळते. ICICI Bank Home Loan

 

ICICI Bank Home Loan आणि सध्याच्या परिस्थितीत लोकांना ही गृहकर्जे अगदी सहज मिळू लागली आहेत कारण आजकाल बहुतेक बँकांमध्ये अनेक ऑफर उपलब्ध आहेत. अशा परिस्थितीत आयसीआयसीआय बँक किती मागे राहील कारण ती खूप मोठी बँक आहे. आणि यासह ICICI बँकेने लोकांना गृहकर्ज घेण्यासाठी अनेक सुविधा उपलब्ध करून दिल्या आहेत.

 

 

ICICI बँक होम लोन वैशिष्ट्ये – (ICICI बँक होम लोन वैशिष्ट्ये)

मित्रांनो, कोणत्याही ठिकाणाहून गृहकर्ज घेण्यापूर्वी, तिथून कोणकोणत्या सोयी किंवा सुविधा उपलब्ध आहेत हे जाणून घेणे अत्यंत आवश्यक आहे जेणेकरून आपण त्याची तुलना इतर बँकांशी किंवा इतर ठिकाणांशी करू शकू आणि आपल्याला अधिक सुविधा कुठे मिळतात किंवा आपल्या वैशिष्ट्यांनुसार. जिथे तुम्हाला अधिक वैशिष्ट्ये मिळतात. आयसीआयसीआय बँकेचे गृह कर्ज

ICICI Bank Home Loanतेथे तुम्ही गृहकर्जासाठी जाऊ शकता. यासोबतच आपण काही गोष्टींकडे लक्ष दिले पाहिजे जेणेकरुन आपले नुकसान होऊ नये कारण ते एक दीर्घकालीन वैयक्तिक कर्ज आहे, ज्यामुळे या दीर्घ कालावधीतही आपल्याला कोणत्याही प्रकारच्या समस्येचा सामना करावा लागणार नाही. ICIC बँकेचे गृहकर्ज घेऊन तुम्हाला कोणत्या सुविधा मिळतात ते आम्हाला कळवा.

ICICI बँक होम लोनसाठी ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी

👉इथे क्लिक करा👈

किमान कागदपत्रांसह अर्ज

ICICI बँक तुम्हाला अशी सुविधा देखील देते की तुम्ही कमी कागदपत्रांसह येथे अर्ज करू शकता, म्हणजेच तुम्हाला येथे अर्ज करण्यासाठी जास्त कागदपत्रांची गरज नाही, तुम्ही आवश्यक कागदपत्रांसह या कर्जासाठी अर्ज करू शकता. आयसीआयसीआय बँकेचे गृह कर्ज.ICICI Bank Home Loan

वैयक्तिक कर्जासाठी आवश्यक कागदपत्रे –

 

  • ओळखीचा पुरावा:- पासपोर्ट
  • चालक परवाना
  • मतदार ओळखपत्र
  • पॅन कार्ड (कोणतेही)
  • राहण्याचा पुरावा:- रजा आणि परवाना करार
  • युटिलिटी बिल (३ महिन्यांपेक्षा जुने नाही)
  • पासपोर्ट (कोणताही).
  • नवीनतम 3 महिन्यांचे बँक स्टेटमेंट (जेथे पगार/उत्पन्न जमा केले गेले आहे).
  • मागील ३ महिन्यांची पगार स्लिप.
  • 2 पासपोर्ट आकाराचे फोटो. आयसीआयसीआय बँकेचे गृह कर्ज

ICICI  बँक  अधिकृत वेबसाइटला भेट द्या

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top