Gold Price Update: दिवसाच्या शेवटच्या क्षणी सोन्याचे भाव घसरले, 10 ग्रॅमचा दर ऐकून चेहरा पडला.

  1. Gold Price Update : सराफा बाजाराच्या दृष्टिकोनातून धनत्रयोदशीचा दिवस खूप महत्त्वाचा होता, जिथे सोन्याच्या दरात अनेक चढ-उतार पाहायला मिळाले.

सराफा बाजाराच्या दृष्टिकोनातून धनत्रयोदशीचा दिवस अत्यंत महत्त्वाचा होता, या दिवशी सोन्याच्या दरात अनेक चढ-उतार पाहायला मिळाले. सराफा बाजारात सोन्याच्या दरात झालेल्या चढ-उतारामुळे ग्राहकांच्या चेहऱ्यावर संभ्रमाचे वातावरण होते, मात्र शुभदिनी खरेदीसाठी लोकांनी मोठी उत्सुकता दाखवली.

आजचे सोन्याचे भाव पाहण्यासाठी

👇👇👇

येथे क्लिक करा 

शुक्रवारी, आठवड्याच्या शेवटच्या दिवशी, बाजार 60445 रुपयांवर उघडला असता, परंतु संध्याकाळपर्यंत दरात घसरण नोंदवली गेली आणि 60240 रुपयांवर बंद झाला. सराफा बाजारात सकाळपासून सायंकाळपर्यंत ग्राहकांची गर्दी होती.

तज्ज्ञांच्या मते, सोने खरेदीमध्ये थोडा उशीर झाला तर तुम्हाला पश्चाताप होईल, कारण दिवाळीनंतर सोन्याचे दर आणखी वाढू शकतात.

सोन्याची किंमत लगेच जाणून घ्या

सराफा बाजारातील शेवटच्या दिवशी सराफा बाजारात आनंदाचे वातावरण असून, सकाळपासूनच भावाने उसळी घेतली असली तरी खरेदीसाठी लोक घराबाहेर पडले. शुक्रवारी सकाळी 24 कॅरेट सोने बाजारात 60445 रुपये प्रति तोळा या दराने विकले जात होते, तर संध्याकाळी सुमारे 205 रुपयांची घसरण झाली.

आजचे सोन्याचे भाव पाहण्यासाठी

👇👇👇

येथे क्लिक करा

Leave a Comment