Loan Waiver List:अनुदानाचा तिसरा टप्पा रु. 50 हजार पात्र शेतकऱ्यांच्या गावनिहाय याद्या जाहीर केल्या आहेत

Loan Waiver List:अनुदानाचा तिसरा टप्पा रु. 50 हजार पात्र शेतकऱ्यांच्या गावनिहाय याद्या जाहीर केल्या आहेत

नमस्कार शेतकरी मित्रांनो, एक आनंदाची बातमी आहे की पन्नास हजार रुपये अनुदान योजनेची दुसरी आणि तिसरी यादी जाहीर झाली आहे, आता तुम्ही म्हणाल दुसरी आणि तिसरी दोन्ही यादी, काही जिल्ह्याची दुसरी यादी आली आहे तर काही जिल्ह्याची तिसरी यादीही आली आहे. या, मग ही पोस्ट तुम्हाला यादी देते. तुमचे नाव कुठे तपासायचे हे देखील ते दर्शवेल आणि सांगेल.Loan Waiver List

तर मित्रांनो सर्वात महत्वाची गोष्ट म्हणजे तुम्हाला या याद्या फक्त तुमच्या सरकार सेवा केंद्र किंवा CSC केंद्रावर दिसतील तुम्हाला या याद्या स्वतः दिसणार नाहीत तुम्ही तुमच्या सरकार सेवा केंद्रात किंवा CS केंद्रावर गेल्यास त्या कशा डाउनलोड केल्या जातील ते तुम्ही पाहू शकता. केंद्र चालक.

यादीत तुमचे नाव पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

दोन आणि विकी यादी तीन काही जिल्हा दोन यादी तुम्हाला काही जिल्ह्यांची तीन यादी पुणे जिल्ह्याची यादी दिसेल मग पुणे जिल्हा तीनची यादी आत्तापर्यंत जाहीर झाली आहे आणि इतर काही जिल्ह्यांमध्ये दोन्ही यादी काही जिल्ह्यांची तीन यादी हवी असल्यास या सर्व पुणे जिल्ह्यांची यादी मी तुम्हाला दिली आहे. तुम्ही खालील लिंकवर जाऊन येथे दिलेल्या जिल्ह्यांची संपूर्ण यादी डाउनलोड करू शकता.Loan Waiver List

यादीत तुमचे नाव पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a comment